ข่าวประกัน
ไทยประกันชีวิต ร่วมกับมูลนิธิหนึ่งคนให้ หลายคนรับ มอบถุงยังชีพช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัย จ.สงขลา และจ.พัทลุง
![](https://tbbthainews.com/wp-content/uploads/2023/01/TL1103-780x470.jpg)
![](https://tbbthainews.com/wp-content/uploads/2023/01/TL1103.jpg)
นายเจริญสุข แซ่อึ่ง ผู้อำนวยการฝ่ายตัวแทน โซน 14 ผู้แทนบริษัท ไทยประกันชีวิต จำกัด (มหาชน) และนางมะลิ หอมกระแจะ อนุกรรมการและเลขานุการฝ่ายปฏิบัติการ มูลนิธิหนึ่งคนให้ หลายคนรับ พร้อมทีมฝ่ายขายจิตอาสาไทยประกันชีวิต ลงพื้นที่มอบถุงยังชีพ จำนวน 600 ชุด เพื่อช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัยใน อำเภอควนลัง อำเภอบางกล่า จังหวัดสงขลา และ อำเภอปากพยูน จังหวัดพัทลุง