ข่าวประกัน
ไทยประกันชีวิตมอบสิ่งของจากกิจกรรม “Forward for Love ส่งรักให้น้อง”
![](https://tbbthainews.com/wp-content/uploads/2022/10/TL2501-780x470.jpg)
![](https://tbbthainews.com/wp-content/uploads/2022/10/TL2501.jpg)
ฝ่ายขายจิตอาสา บริษัท ไทยประกันชีวิต จำกัด (มหาชน) เป็นผู้แทนฯ มอบอุปกรณ์การเรียน และสิ่งของจำเป็นจากการจัดกิจกรรม “Forward for Love ส่งรักให้น้อง” ซึ่งเปิดรับบริจาคสิ่งของเพื่อนำไปมอบให้กับนักเรียนที่ขาดแคลนทั่วประเทศ โดยเปิดรับบริจาคผ่านสาขาและศูนย์บริการลูกค้าไทยประกันชีวิต โดยกิจกรรมดังกล่าวเป็นการต่อยอดจากแคมเปญภาพยนตร์โฆษณาชุด “เชื่อในความดี” ที่ร่วมกระตุ้นให้คนในสังคมไทยตระหนักถึงการให้ และการทำความดีเพื่อผู้อื่น