สถาบันการเงิน
เคทีซี เจอนี่ ร่วมบริจาคเงินสมทบทุนมูลนิธิคณะทันตแพทยศาสตร์มหิดลจากกิจกรรม “ให้รอยยิ้มของเราส่งต่อฟันสวยให้กับผู้ยากไร้”
![](https://tbbthainews.com/wp-content/uploads/2022/09/KTC9501-750x470.jpg)
![](https://tbbthainews.com/wp-content/uploads/2022/09/KTC9501.jpg)
เมื่อเร็วๆ นี้ นางสาวดวงกมล อินทรพราหมณ์ ผู้อำนวยการ – บริหารเงินและการพัฒนาเพื่อความยั่งยืน “เคทีซี” หรือ บริษัท บัตรกรุงไทย จำกัด (มหาชน) เป็นตัวแทนเพจเฟซบุ๊ค “KTC Journey” (เคทีซี เจอนี่) มอบเงินสมทบทุนจำนวน 20,000 บาท ให้กับมูลนิธิคณะทันตแพทยศาสตร์มหิดลจากการ จัดกิจกรรม “ให้รอยยิ้มของเราส่งต่อฟันสวยให้กับผู้ยากไร้” เชิญชวนแฟนเพจร่วมโพสต์รูปรอยยิ้มใต้ คอมเม้นท์เพื่อเปลี่ยนเป็นเงินบริจาค โดยมีนางกาญลดา ศิริมาตย์ ผู้จัดการ มูลนิธิคณะทันตแพทยศาสตร์มหิดล ให้เกียรติรับมอบเงิน ณ มูลนิธิคณะทันตแพทยศาสตร์มหิดล